ราคา 2100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 61764.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แยกเกษตร (เกษตร-นวมินทร์) | Supalai Park Kaset

estatecorner0993302992
0993302992
2021-02-12 11:53:52.0
เลขที่ประกาศ: 331298
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดศุภาลัยปาร์ค แยกเกษตร ชั้น12A วิวสระว่ายน้ำ ใกล้รถไฟฟ้า แต่งครบ ทำเลดี ถูกที่สุด!!!
---------
ทำเลที่ตั้ง : ตั้งอยู่แยกเกษตร ริมถนนเกษตร-นวมินทร์ ถนนที่มีการพัฒนาสูงสุดของกรุงเทพฯ
เชื่อมต่อด้วยถนนสายสำคัญ ทั้งถนนพหลโยธิน ถนนงามวงศ์วาน และถนนวิภาวดี-รังสิต
---------
รายละเอียดทรัพย์
- ตึกหน้าโครงการ ชั้น12A
- ขนาด 34.60 ตารางเมตร
- ลมดี ห้องใหม่สภาพดีเจ้าของอยู่เองเพียง 1 ปี ไม่เคยปล่อยเช่า
สถานที่ใกล้เคียง
- รถไฟฟ้าสถานีม.เกษตรศาสตร์ 400 ม.
- ม.เกษตรศาสตร์ 450 เมตร
- ร.พ.เปาโลเกษตร 1 กม.
- ร.ร.ทับทอง 1.8 กม.
- ร.พ.วิภาวดี 2 กม.
- เมเจอร์รัชโยธิน 2 กม.
- ม.ศรีปทุม 3 กม.
- ร.ร. หอวัง 4 กม.
- เซ็นทรัลลาดพร้าว 4.5 กม.
- ยูเนี่ยนมอล์ 4.5 กม.
- ตลาดนัดจตุจักร 5.5 กม.
- ร.ร.ราชวินิต บางเขน 5.6 กม.
- สนามบินดอนเมือง 11 กม.
---------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- พื้นที่โครงการกว่า 15 ไร่ มีเพียง 2 อาคาร มีพื้นที่สีเขียวเปิดโล่งกว่า 77%
- ห้องฟิตเนส ห้องแอโรบิค
- สระว่ายน้ำ ซาวน่า
- สวนหย่อมลอยฟ้า(บนฟิตเนส) และสวนหย่อมบนดาดฟ้า
- 7-11 และร้านค้า ร้านอาหาร
- ระบบความปลอดภัย 24 ชม.
- กล้อง CCTV
- ระบบเข้า-ออกใช้คีย์การ์ด และสแกนลายนิ้วมือ
- ที่จอดรถบริเวณลานจอดกว้างขวาง มีการรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
---------